UJENZI 25 — Your dream, Our foundation

Kuhusu Sisi

Watu walio nyuma ya UJENZI 25 na kile tunachosimamia.

Timu yetu

Eng. Vency Adam Lema

Eng. Vency Adam Lema

Founder

Eng. Walter Heliamin Mghase

Head of Engineering

Mashalla Charles Mashalla

Chief Architect

Eng. Magesa Redenatus Mashauri

Eng. Magesa Redenatus Mashauri

Operations

Timu ya UJENZI 25 — picha 1

Jinsi tunavyofanya kazi

Timu ya UJENZI 25 inaundwa na wahandisi, wasanifu majengo na wataalamu wa uendeshaji wenye uzoefu katika miradi ya ujenzi Tanzania. Tunashirikiana kuanzia hatua ya michoro na makadirio (BOQ), usimamizi wa ujenzi, hadi kukabidhi mradi — tukihakikisha ubora, uwazi wa gharama na usalama kwa kila mteja.

Vision (Maono)

Kuwa jukwaa namba moja Afrika Mashariki kwa huduma za ujenzi na makazi zinazoaminika.

Mission (Dhamira)

Kutoa jukwaa la kidijitali linaloaminika linalomuunganisha mteja na wataalamu waliothibitishwa wa ujenzi, mali isiyohamishika na malazi kote Tanzania — kwa urahisi, uwazi na ufanisi.